TRƯỜNG THPT PHÚ LƯƠNG - THÁI NGUYÊN
Đây là lần đầu tiên bạn ghé thăm diễn đàn?! Hãy đăng kí làm thành viên để được hưởng nhiều quyền lợi hơn nhé.
Đây là lần đầu tiên bạn ghé thăm diễn đàn?! Hãy đăng kí làm thành viên để được hưởng nhiều quyền lợi hơn nhé.
Bạn có muốn phản ứng với tin nhắn này? Vui lòng đăng ký diễn đàn trong một vài cú nhấp chuột hoặc đăng nhập để tiếp tục.

Địa linh sinh Nhân kiệt

Trang ChínhTrang Chính  Latest imagesLatest images  Tìm kiếmTìm kiếm  Đăng kýĐăng ký  Đăng Nhập  

Đang rất cần sự giúp đỡ từ admin của 4rum

Go down 
2 posters
Tác giảThông điệp
FungoChan79

Đang rất cần sự giúp đỡ từ admin của 4rum Empty
Bài gửiTiêu đề: Đang rất cần sự giúp đỡ từ admin của 4rum   Đang rất cần sự giúp đỡ từ admin của 4rum EmptyWed Mar 31, 2010 4:35 pm

Tình hình là mình có 1 số chuyện muốn hỏi bạn nhưng ko tiện nói ngay trên diễn đàn bạn có thể add nick yahoo của mình rùi tụi mình chat sau được không?
Nick yahoo mình đây: fungochan79
Nếu được mong bạn có thể trong thời gian sớm nhất liên lạc với mình nha.
Mình cảm ơn bạn trước
admin
Admin

Bài gửiTiêu đề: Gửi bạn   Đang rất cần sự giúp đỡ từ admin của 4rum EmptyWed Mar 31, 2010 5:12 pm

Bạn không nói tên, không địa chỉ, không yêu cầu...thật khó quá. Nếu có thể thì trao đổi Qua: Shochu.vn@gmail.com nhé
https://thptphuluong.forumvi.com
FungoChan79

Bài gửiTiêu đề: Re: Đang rất cần sự giúp đỡ từ admin của 4rum   Đang rất cần sự giúp đỡ từ admin của 4rum EmptyWed Mar 31, 2010 5:17 pm

Mình cần bạn giúp đỡ 1 số chuyện (ko dính tới nội dung của diễn đàn)... bạn có thể pm yahoo mình được không? liên lạc qua email mình thấy bất tiện với lấu lắc quá...
Chỉ là trao đổi thui ko lẽ bạn lại sợ mình làm gì bất tiện cho bạn ah` Smile hihi là admin 1 diễn đàn lo xa cũng ko phải là ko đúng, nhưng mà chắc bạn cũng ko phải lo đến mức sợ mình "bắt cóc" bạn chứ hihi, ko thì bạn cứ liên lạc pm nick yahoo của mình đi: fungochan79
Sponsored content

Bài gửiTiêu đề: Re: Đang rất cần sự giúp đỡ từ admin của 4rum   Đang rất cần sự giúp đỡ từ admin của 4rum Empty

Đang rất cần sự giúp đỡ từ admin của 4rum
Trang 1 trong tổng số 1 trang
 Similar topics
-
» Giúp bạn có em bé
» Ai giúp em với
» Giúp mình đề tập làm văn này với
» Giúp mình với
» Mặt trăng đang nhỏ dần